HN Telecom

Availability: Còn hàng

Module quang Multimode SFP RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850

Thương hiệu:

5.780.000 

  • Speed: 40G.
  • Main-Application: 40GBASE-SR4.
  • Medium: Multi-mode.
  • MSA-Standard: QSFP Transceiver.

DỊCH VỤ CHỈ CÓ TẠI HN TELECOM

  • Sản phẩm bán giá Hot Sale với số lượng có hạn!
  • Giao Hàng Miễn Phí Toàn Việt Nam
  • Tặng Gói Bảo Hành Tại Nhà Trị Giá 500.000đ
  • Đổi Mới Miễn Phí Trong Vòng 7 Ngày Chi Tiết
  • Giảm Ngay 20% Khi Mua Thêm Thẻ Nhớ Hôm Nay
  • Giảm Công Lắp Đặt chỉ còn 150.000đ
  • Mua Thêm Bảo Hành Vàng 12 Tháng 1 Đổi 1 +190.000đ
  • Đổi Và Bảo Hành Cực Dễ, Chỉ Cần Số Điện Thoại
Router
Mã Sản Phẩm40G-QSFP-SR-MM850
Hãng Sản XuấtRUIJIE
Loại Thiết BịModule Quang
Tính Năng MớiFormfactor: QSFP

- Speed: 40G

- Main-Application: 40GBASE-SR4

- Medium: Multi-mode

- MSA-Standard: QSFP Transceiver

- Reach: 150m

- Temperature Range: 0°C to +70°C

- Wavelength-RX: 850nm

- Wavelength-TX: 850nm

- Product weight: 0.02 Kg

- Connector: MPO/MTP

- Temperature Range: 0°C to +70°C

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang Multimode SFP RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Module quang Multimode SFP RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850 chính hãng
Bạn đang xem: Module quang Multimode SFP RUIJIE 40G-QSFP-SR-MM850 5.780.000 
Thêm vào giỏ hàng
Select the fields to be shown. Others will be hidden. Drag and drop to rearrange the order.
  • Image
  • SKU
  • Rating
  • Price
  • Stock
  • Availability
  • Add to cart
  • Description
  • Content
  • Weight
  • Dimensions
  • Additional information
Click outside to hide the comparison bar
Compare
Giỏ hàng đóng
preloader