HN Telecom

Availability: Còn hàng

Module Quang RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 chính hãng

Thương hiệu:

1.580.000 

  • 10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC).
  • Hệ số hình thức: SFP+
  • Bước sóng: 850nm
  • Tốc độ dữ liệu tối đa: 10,7Gb/giây

DỊCH VỤ CHỈ CÓ TẠI HN TELECOM

  • Sản phẩm bán giá Hot Sale với số lượng có hạn!
  • Giao Hàng Miễn Phí Toàn Việt Nam
  • Tặng Gói Bảo Hành Tại Nhà Trị Giá 500.000đ
  • Đổi Mới Miễn Phí Trong Vòng 7 Ngày Chi Tiết
  • Giảm Ngay 20% Khi Mua Thêm Thẻ Nhớ Hôm Nay
  • Giảm Công Lắp Đặt chỉ còn 150.000đ
  • Mua Thêm Bảo Hành Vàng 12 Tháng 1 Đổi 1 +190.000đ
  • Đổi Và Bảo Hành Cực Dễ, Chỉ Cần Số Điện Thoại
Router
Mã Sản PhẩmXG-SFP-SR-MM850
Hãng Sản XuấtRUIJIE
Loại Thiết BịModule Quang
Tính Năng Mới10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC).
Hệ số hình thức: SFP+
Bước sóng: 850nm
Khoảng cách tối đa: 300m
Giao thức: 10G Ethernet, tuân thủ MSA
Tốc độ dữ liệu tối đa: 10,7Gb/giây

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module Quang RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 chính hãng”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Module Quang RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 chính hãng
Bạn đang xem: Module Quang RUIJIE XG-SFP-SR-MM850 chính hãng 1.580.000 
Thêm vào giỏ hàng
Select the fields to be shown. Others will be hidden. Drag and drop to rearrange the order.
  • Image
  • SKU
  • Rating
  • Price
  • Stock
  • Availability
  • Add to cart
  • Description
  • Content
  • Weight
  • Dimensions
  • Additional information
Click outside to hide the comparison bar
Compare
Giỏ hàng đóng
preloader